Charan SymbolटेंडरCharan Symbol

Sr. No. Title Tender Type Tender Ref No. Date Of Issue Date Of Submission Download Document 2 eTender
1 भाविक भक्तांना पिण्याचे पाण्याची व्यवस्था करणेकामी खाजगी टँकरने पिण्याच्या पाण्याचा पुरवठा करणेबाबत. Offline Tender 18/2026 31 Aug 2026 08 Sep 2026 - Click Here
2 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६ – विविध विभागवार कामांकरिता कामांकरिता दरपत्रक सूचना दरपत्रक 16/2026 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
3 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६ - छपाई व फ्लेक्स प्रिंटिंग- कामांकरिता निविदा सूचना Offline Tender 16/2026 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
4 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६- फोटोग्राफी व व्हिडिओ शूटिंग (एलईडी वॉल, ड्रोन कॅमेरा, लाईव्ह प्रक्षेपणासह) - कामांकरिता निविदा सूचना Offline Tender 16/2026 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
5 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६ - शोभेचे दारूकाम - कामांकरिता निविदा सूचना Addendum 16/2016 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
6 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६ - आकर्षक विद्युत रोषणाई - कामांकरिता निविदा सूचना Offline Tender 16/2026 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
7 श्री मोहटादेवीचा शारदीय नवरात्र महोत्सव २०२६ - मंडप उभारणी (वॉटरप्रूफ व साधे), डेकोरेशन, अद्ययावत साऊंड सिस्टीम, जनरेटर, लाईट इत्यादी कामांकरिता निविदा सूचना Offline Tender १६/२०२६ 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
8 बांधकाम विभागामध्ये श्री जगदंबा मोहटादेवी मंदिरातील सध्याचे फॉल्स सीलिंग काढणे व रंगकाम करण्याकरिता कामे करावयाची आहेत. याकरिता नोंदणीकृत, अनुभवी ठेकेदार यांच्याकडून सीलबंध लिफाफ्यात दरपत्रके मागविण्यात येत आहेत. दरपत्रक १७/२०२६ 13 Aug 2026 20 Aug 2026 - Click Here
9 श्री जगदंबा देवी सार्वजनिक ट्रस्ट, मोहटे न्यासाच्या सुरक्षा विभागामध्ये ऑटोमॅटिक व मॅन्युअल गेट्स तयार करणे व बसविण्याकरिता नोंदणीकृत, अनुभवी उत्पादक यांच्याकडून सीलबंद लिफाफ्यात दरपत्रके मागविण्यात येत आहेत. दरपत्रक 17/2026 13 Aug 2026 20 Aug 2026 - Click Here
10 RECONSTRUCTION OF MARUTI MANDIR- पहिली मुदतवाढ Addendum १५/२०२६ 13 Aug 2026 21 Aug 2026 - Click Here
11 वृक्षलागवड, पोकलेन मशीन आणि जैन इरिगेशन लि. मेक ठिबक सिंचन कामे Offline Tender 14/2026 02 Aug 2026 07 Aug 2026 - Click Here
12 श्री जगदंबा मोहटादेवी मंदिराचे प्रवेशद्वार येथील नवीन पायऱ्या बांधकाम व लँडस्केप विकास कामे करणेबाबत. Regarding the construction of new steps and landscape development work at the entrance of Shri Jagdamba Mohtadevi Temple Offline Tender 13/2026 01 Aug 2026 07 Aug 2026 - Click Here
13 Construction of concrete steps near new road at Shri Jagdamba Devi Temple Mohate . Offline Tender 12/2026 30 Jul 2026 07 Aug 2026 - Click Here
14 RECONSTRUCTION OF MARUTI MANDIR Offline Tender 11/3-2026 27 Jul 2026 04 Aug 2026 - Click Here
15 ESTIMTE FOR :-SUPPLY INSTALATION TESTING & COMMISING OF HIGH MAST POLE-16 MTR & RE ERECTION OF OLD 7 OLD XESAGONAL POLES INSTALATION AT SHRI MOHTADEVI RENUKAMAT MANDIR MOHTA ,TALUKA PATHRDI, DISTRICT :- AHILYANAGAR Offline Tender 11-1/2026 27 Jul 2026 04 Aug 2026 - Click Here
16 TENDER FOR INTERNAL ELECTRIFICATION TO POIET SHRI VISHNUDAS MULTIPURPUS HALL OPP TO BHAKT NIVAS BUILDINGS,AT MHATADE,TALUKA :-PATHRDI,DISTRICT :-AHILYANAGAR Offline Tender 11-2/ 2026 27 Jul 2026 04 Aug 2026 - Click Here
17 बीड रोड कमान फाटा ते श्री क्षेत्र मोहटादेवी मंदिरापर्यंत व परिसरात रस्ताच्या दोन्ही बाजूने फुलझाडांची लागवड करणेबाबत. Offline Tender 10/2026 24 Jul 2026 31 Jul 2026 - Click Here
18 CONSTRUCTION OF COMPOUND WALL , RCC PIPES DRAIN AND STAGE AT KIRTAN MANDAP MOHATE TAL PATHARDI DIST AHILYANAGAR. Open Tender 09/2026 16 Jul 2026 23 Jul 2026 - Click Here
19 पे रोल मंनेजमेंट सिस्टीम खरेदी कामी दरपत्रक सूचना जाहिरात Offline Tender ०८/२०२६ 12 Jul 2026 18 Jul 2026 - Click Here
20 नारळ (बिनापाण्याचे) व पीठ विक्री दरपत्रक मागविणे Offline Tender 243 /2026 23 Jun 2026 26 Jun 2026 - Click Here
21 कंत्राटी पद्धतीने माजी सैनिक सुरक्षा रक्षक, सिव्हीलीअन सुरक्षा रक्षक, स्वयंपाकी (आचारी), सफाई कामगार, चालक, वायरमन, रोजंदारी सेवक, कम्पौंडर इ. सेवा सेवाशुल्क पध्दतीने पुरविणेबाबतची निवीदा. Offline Tender 07/2026 13 Mar 2026 24 Mar 2026 - Click Here
22 कर्मचारी व्यवस्थापनासाठी बायोमेट्रिक मशीन व सबस्क्रीप्शन खरेदीकामी दरपत्रक मागविण्यात येत आहेत. दरपत्रक 23/2026 07 Mar 2026 16 Mar 2026 - Click Here
23 कीटकनाशक फवारणी करणेकामी दरपत्रक सुचना दरपत्रक 06 / 2026 06 Feb 2026 30 Nov -0001 - -
24 जुनी रेणुका विद्यालय इमारतीचा जमिनीवरील भाग तोडून अवशेषांची विलोवाट लावणे. दरपत्रक 05 / 2026 05 Feb 2026 30 Nov -0001 - -
25 मोहटादेवी मंदिर परिसरामध्ये सेप्टिक टॅंक व शोष खड्ड्याचे बांधकाम करणे Offline Tender 04 / 2026 29 Jan 2026 11 Mar 2026 - Click Here
26 रेणुका विद्यालय मोहाटे येथील वसतिगृह परिसरात २ शौचालये व चेनलिंक कुंपण बांधणे Offline Tender 05 / 2026 31 Jan 2026 05 Feb 2026 - Click Here
27 मोहटे गाव येथे लोखंडी कमान उभारणे Offline Tender 03/2026 16 Jan 2026 11 Mar 2026 - Click Here
28 रेणुका माध्यमिक उच्च माध्यमिक विद्यालय मोहटे येथे खेळाचे मैदान व विद्यालय इमारतीभोवती स्टेट लाईट बसविणे बाबत Offline Tender 02/2026 03 Jan 2026 11 Mar 2026 Click Here

© Copyright 2024 श्री मोहटे देवी संस्थान. All Rights Reserved.

Design & Developed By Gatitaa Pune, MH, India